Yadda za a zabi madaidaicin kayan sarrafa kayan aiki?

2021/09/01


Tare da ci gaba da ci gaba na lokutan, kasuwa yanzu tana cikin sarrafa madaidaitan masana'antun sassan inji suna ƙaruwa. A fuskar shuke -shuke masu sarrafawa da yawa, yadda ake zaɓar masana'antar sarrafa sassa daidai? Bari mu dubi gabatarwa ta gaba.

Yadda ake zaɓar adaidaici sassa sarrafa factory

 

1. Injin samfur na injiniya

 

Don samun cikakkiyar ƙwarewa mai ƙarfi, ƙungiyar samfuran injiniyan amsawa da sauri, ƙwararre kan samfuran samfuran samfuri da bincike na tsari da aikin tsaftacewa, kuma a wannan matakin don yin rikodi, tarawa da haɓaka tsarin sarrafawa, don samar da gogewa da goyan bayan bayanai don samar da taro. lokaci.

 

2.Mass samar iya aiki

 

Yakamata a sami adadi mai yawa na kayan aikin sarrafawa da aka shigo da su, kamar su lathes na CNC, injin rage nauyi na atomatik, ƙananan injunan bugawa, talakawa na yau da kullun, injin daskarewa na yau da kullun, da dai sauransu, da kuma ƙwararrun ƙungiyar inganta tsarin ƙirar R&D.

 

3. Ikon kula da inganci

 

Kamfanin yana da cibiyar gwaji tare da duk kayan aikin gwaji na ƙarshe, kamar CMM, quadratic element, 2D meter meter, tura-pull test, hardness test, roughness test, test spray salt, etc. bukatun kwanciyar hankali da dogaro a cikin likitanci, mota, sadarwa da optoelectronic masana'antu.

 

4.Tarfin sabis na fasaha

 

Don samun ingantacciyar ƙungiyar injiniyoyi, na iya kasancewa cikin sabon haɓaka samfurin abokin ciniki a farkon matakan, samfurin samfuri da matakin samar da tsari akan buƙata, don ba da tallafin fasaha na kan-kan don ma'aikatan R&D na abokin ciniki da masana'anta na farko. bayanai. A lokaci guda, koyaushe muna kula da matsaloli da sabbin buƙatun abokan cinikinmu yayin haɗin gwiwa, kuma muna amfani da su azaman damar haɓaka samfura da sabis ɗin da aka bayar.

 

HXTechdon sassan daidai, shekaru 15 na mai da hankali, tabbacin inganci, cikakken kayan aiki

 

Dongguan HX Fasaha CO., LTDƙwararren kamfani ne da ke aikidaidaici machining. Kamfanin yana gabatar da dabarun ƙirar ƙirar ƙetare na ƙasashen waje da fasahar kere -kere, yana haɗa sabbin fasahohi, kuma yana haɗa albarkatun sama da ƙasa na samarwa da wadata a fannonin masana'antu da yawa, yana samar da sabis na sarkar masana'antu gaba ɗaya daga ƙira zuwa ƙira.

 

Abubuwa da yawa na HXTech

 

1Fasaha ta gaba-gaba: Gabatarwar babbar ƙungiyar ƙira tana ba ku manyan hanyoyin samar da samfur.

 

2Ci gaba da kayan aiki na ƙarshe: Yin amfani da madaidaicin madaidaicin kayan aiki daga Japan da Switzerland, tare da madaidaicin masana'anta da ingantaccen inganci.

 

3, tsarin fasaha na ƙwararru: ƙwararre kuma ya ƙirƙiri saitin ƙwararrun ƙwararru da cikakkiyar ƙira da tsarin haɓakawa.

 

4Ajiye farashi a gare ku: Haɗa haɓakawa, ƙira da ƙira, haɓaka ƙimar samfura don taimakawa kamfanoni.