Yawancin masana'antun ɓangaren suna neman ƙarin hanyoyin ɓarna masu tsada, ingantattun hanyoyin datsa gefen baki, saurin sarrafa sauri da ƙarancin tasiri mara kyau. Koyaya, sarkakiyar ɓangaren haɗe tare da kaddarorin kayan mawuyacin hali sukan sanya deburring babban ƙalubale. Wasu masana'antun dole ......
Kara karantawaCibiyar mashin, injin sassaƙa da injin niƙa, injin sassaƙa, menene banbanci tsakanin su? Na yi imani wannan jumlar abokai da yawa waɗanda suka shiga cikin da'irar za su yi tambaya, sannan ba su fahimta sosai lokacin siyan injina da kayan aiki, ba su san yadda ake rarrabewa ba, a ƙarshe, wane irin ka......
Kara karantawaTa hanyar nazarin gwaji na zaɓin kayan aiki, sigogi na injiniya da kusurwar kayan aiki, mafi kyawun mafita don ƙyallen farfajiyar madubin ƙarfe mai siffa ta jan ƙarfe a ƙarshe ya isa, yana ba da tushen ka'idar da tushe na bincike don haɓaka ingancin injin ƙirar kayan ƙarfe na jan ƙarfe.
Kara karantawaGaba ɗaya ya bambanta da ayyukan ƙulle-ƙulle da yawa, amfani da fasahar kera rami mai zurfi yana ba da damar samun fa'idar aiki har ma da manyan ƙungiyoyi. Ba abin mamaki bane cewa ana iya rage lokutan yankan har zuwa kashi 80%. Misalin ƙarfin da aka nuna shine ikon fasahar keɓaɓɓu a cikin kayan aik......
Kara karantawa